Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Ingco RGH6508
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RGH6508 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 650W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 0 – 5500 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 0 – 1500 vòng/ phút |
| Lực đập | 1.7J |
| Đầu khoan gài | SDS |
| Khả năng khoan | Bê tông 22mm, thép 10mm, gỗ 25mm |
| Trọng lượng | 4.3 kg |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan gài |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |









